Ɗauren Hyperbaric na Transportable - Mobile

Musanya Hymbers na Hyperbaric

Yankunan Hyperbaric na Transportable

Akwai shi a cikin jeri biyu

Ƙarin fasaloli na musamman na 7200 DL

72 "Ƙungiyar ID tare da ƙofa ta rectangular
8-12 ƙarfin wuri

Ƙarin fasaloli na musamman na 8400 DL

84 "Ƙungiyar ID tare da ƙofa ta rectangular
10-14 ƙarfin wuri

Shirya don samun kyauta mafi kyau?

Dukansu siffofin iri guda:

Kulle shigarwa
Kulle Gidan Gida
Gidan da ke zaune a kan kujera ko magunguna
Kamfanin Sadarwa da Ayyuka
Ma'aikatan Gudanarwa na Ma'aikata
ASME
PVHO-1
FDA 510 (k) an haramta don sayar da 12 / 07 / 2000
Lambar NFPA-99-2015 ta Fassara
LITTAFI MAI TSARKI don Oxygen Hoods ga kowane mai aiki

Ɗauren Hyperbaric na Transportable - Mobile
Ɗauren Hyperbaric na Transportable - Mobile

Sanya Ƙungiyar Hyperbaric Kulle Dual.

Ƙungiyar Harkokin Kwayoyin Sautuka ta Biyu.

Ɗauren Hyperbaric na Transportable - Mobile

Ana buƙatar taimako don zaɓar Ɗaukaka Mafi Tsarki?

Muna da Kwararren dake jiran Ku taimake ku!

Tabbatar shigar da sunanka, Lambar waya, da Adreshin Imel sannan kuma za mu amsa da wuri-wuri. Na gode!
  • Wannan filin ne domin Ingancin dalilai da kuma ya kamata a bar canzawa.